Tổng kết nhóm
TuySon🌈Gap
Một năm của cộng đồng này, được tổng kết
9.103
tin nhắn
44
thành viên hoạt động
31
ngày hoạt động
1.413
ngày sôi động nhất 29 thg 9
Những người đã góp mặt
- 🥇@Naziopppe2.400 tin nhắn
- 🥈@SHADOW92482.163 tin nhắn
- 🥉@like_a_rabbit717 tin nhắn
- 4@Errfan1g405 tin nhắn
- 5@youforsakenme405 tin nhắn
Cột mốc đã đạt
- @Naziopppeđã vượt 1.000 tin nhắn vào 4 thg 10, 2026
- @SHADOW9248đã vượt 1.000 tin nhắn vào 4 thg 10, 2026
Những cá tính
😂 Nhà vô địch tiếng cười@Naziopppe93 tin nhắn có tiếng cười
☀️ Ánh nắng của nhóm@Naziopppe202 emoji vui
🎯 Chăm chỉ nhất@SHADOW924831 ngày hoạt động · 100% có mặt
🌞 Nắng đẹp96%tâm trạng chung
Mọi chuyện đã diễn ra khi nào
18:00
Giờ cao điểm theo UTC
tháng 10 năm 2026
Tháng sôi động nhất
Gương mặt mới
44 thành viên đã gửi tin nhắn đầu tiên
Muốn điều này cho nhóm của bạn?
Thêm Limzo và cộng đồng của bạn sẽ có bản tổng kết riêng, thống kê công khai và điểm nhấn hằng tuần — miễn phí.